WASHIRIKI WA MASHINDANO YA RIADHA KWA WANAWAKE WAKABIDHIWA VIFAA.

Baadhi ya washiriki wa mashindano ya riadha kwa wanawake yanayoitwa “Ladies First” wakipokea vifaa toka kwa waandaaji kwa ajili ya mashindano hayo yatakayofanyika kesho katika uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam.

Baadhi ya washiriki wa mashindano ya riadha kwa wanawake yanayoitwa “Ladies First” wakipokea vifaa toka kwa waandaaji kwa ajili ya mashindano hayo yatakayofanyika kesho katika uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam.

Baadhi ya washiriki wa mashindano ya riadha kwa wanawake yanayoitwa “Ladies First” wakisubiri utaratibu toka kwa waandaaji wa mashindano hayo.
Kaimu Katibu Mkuu wa Baraza la Michezo la Taifa (BMT), Alex Mkenyenge akifafanua jambo kwa washiriki wa mashindano ya riadha kwa wanawake yanayoitwa “Ladies First” wakati wa semina elekezi iliyofanyika mapema hii leo jijini Dar esa Salaam.

Mtaalamu toka Japan, Dk. Okada akitoa mafunzo kwa washiriki wa mashindano ya riadha kwa wanawake yanayoitwa “Ladies First” wakati wa semina elekezi iliyofanyika leo jijini Dar es Salaam
Baadhi ya washiriki wa mashindano ya riadha kwa wanawake yanayoitwa “Ladies First” wakimsikiliza Mtaalamu toka Japan Dk. Okada (hayupo pichani) wakati wa semina elekezi iliyofanyika mapema hii leo jijini Dar es Salaam.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.