DC NEWALA AKAMATA KOROSHO KUTOKA MSUMBIJI

Siku moja tu baada ya Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe John Pombe Joseph Magufuli kutangaza kuwa Serikali itanunua korosho kwa Bei Tshs 3300/= kwa kilo moja na Zoezi kusimamia Jeshi la Wananchi Tanzania (JWTZ) huku akipiga Marufuku Uingizwaji wa korosho kimagendo kutoka nje ya Tanzania.

Mkuu wa Wilaya ya Newala, Mhe Aziza Mangosongo amemkamata Mtu Mmoja akiingiza Korosho kimagendo Magunia zaidi 90 yenye kilo zaidi 100 kila moja katika Maeneo ya Mpakani akivusha korosho Wakati wa Operation Maalumu inayoendelea Wilayani humo.

Mwenyekiti wa Kamati ya ulinzi na Usalama, Wilaya ya Newala, Mhe Aziza Mangosongo akiwa na Wajumbe wa Kamati ya Ulinzi na Usalama ya Wilaya hiyo Pamoja na Wakurugenzi wa Halmashauri zote za Newala katika Operesheni Hiyo.

“Mhe Aziza ametoa wito kwa wananchi waendelee kutoa Ushirikiano kwa Serikali kuendelea kufichua Vitendo Vichafu kutaka kuihujumu nchi na Ukiukwaji wa Sheria.”

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.