NAIBU WAZIRI SUBIRA MGALU ZIARANI MKOANI IRINGA.

Naibu Waziri wa Nishati, Subira Mgalu akikata utepe ikiwa ni kuashiria uwashwaji wa umeme katika kijiji cha Igula, Wilaya ya Iringa Vijijini.
 

Naibu Waziri wa Nishati, Subira Mgalu akibonyesha kitufe cha kuwashita taa na kingora ikiwa ni ishara ya kukamilika kwa kazi ya kuwasha umeme katika kijiji cha Igula, Wilaya ya Iringa Vijijini. Kijiji cha Igula ni moja ya vijiji vinavyonufaika na mradi wa kupeleka kwenye vijiji vilivyopitiwa na Njia kuu ya Umeme KV 400.

Naibu Waziri wa Nishati, Subira Mgalu kabla ya kuzungumza na wananchi na kuwasha umeme katika kijiji cha Igula iliyopo halmashauri ya Iringa Vijijini. Kutoka kushoto ni Katibu tawala, Hashimu Komba na Diwani wa Kata ya Kihologota, Paziyano Kayage.

Naibu Waziri wa Nishati, Subira Mgalu akizungumza na wanafunzi wa darasa la sita wa Shule ya Msingi Ikengeza iliyopo halmashauri ya Iringa vijijini. Shule hiyo ni miongoni mwa taasisi ambazo zimenufaika na mradi wa kupeleka umeme kwenye vijiji vilivyopitiwa na Njia kuu ya Umeme ya KV 400(BTIP-VEI).
Naibu Waziri wa Nishati, Subira Mgalu akimbana msimamizi wa Kampuni ya Sengerema Engineering Group, Bryson Chengula baada ya kutolidhishwa na kazi ya utekelezaji wa miradi ya REA awamu ya tatu mzunguko wa kwanza ambao unatarajia kufikia tamati Juni 30 mwakani.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU