ZAHANATI YA MSATA YAONGOZA MKOA WA PWANI KWA HUDUMA BORA ZA AFYA.

Zahanati ya kijiji cha Msata iliyopo kata ya Msata Halmashauri ya Chalinze Wilayani Bagamoyo, imeibuka kidedea kimkoa baada ya kufanya vizuri katika utoaji wa huduma za afya kwa wananchi kwa kuzingatia matokeo makubwa sasa(BRN) na kufanikiwa kupata nyota nne kati ya vituo vyote vya afya katika mkoa wa Pwani.

Ushindi huo umepatikana kutokana na ukaguzi uliofanywa na wizara ya Afya kwa ajili ya malipo kutokana na matokeo ya huduma kwa matokeo makubwa sasa ,Zahanati ya Msata ilionekana kukidhi vigezo vilivyowekwa na wizara ya Afya kwa kutoa huduma bora kwa wananchi kwa kuzingatia matokeo makubwa sasa.

Kwa upande wake Mkurugenzi wa Halmashauri  ya Chalinze Bi.Amina Kiwanuka, aliwapongeza watumishi wa zahanati ya Msata kwa kufanya kazi kwa kuzingatia vigezo vinavyotolewa na wizara ya Afya na kufanikiwa cheti chenye nyota tano.

Aidha, Mkurugenzi huyo, amevitaka vituo vingine vya afya na zahanati katika Halmashauri hiyo kuiga mazuri kutoka zahanati ya Msata ili kwa ukaguzi ujao vituo vyote vya afya katika halmashauri ya Chalinze viweze kuibuka kidedea na kupata nyota tano ili kufikia matokeo makubwa sasa katika sekta ya Afya.

 "Mganga Mkuu wa wilaya nakutaka sasa usimamie utoaji huduma za afya kwa wananchi na uhakikishe vigezo vyote vinavyotakiwa kwa mujibu wa matokeo makubwa sasa vinazingatiwa na kufanyiwa kazi." Kiwanuka alisema.

Naye Mganga Mkuu wa halmashauri ya Chalinze Dkt Rahim Hangai alipokea maelekezo ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Chalinze na kuahidi kusimamia kwa ukaribu utoaji huduma na akaongezea na kusisitiza kwa watumishi wote wa afya kuzingatia miongozo ya wizara ili ukaguzi ujao vituo vyote vya afya vinafikia vigezo na kutunukiwa cheti cha ufanisi

Mkuu wa wilaya ya Bagamoyo Zainabu Kawawa (katikati) akibadilishana mawazo na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Chalinze, Bi Amina Kiwanuka (kushoto) kulia ni Mwenyekiti wa Halmashauri ya Chalinze, Saidi Zikatimu.
 

Mbunge wa Jimbo la Chalinze Ridhiwani Kikwete akikabidhi vifaa vya Afya katika juhudi zake za kuwatumikia wananchi walimpigia kra ndani ya jimbo lake.


Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU