DC MURO AMALIZA MGOGORO WA ARDHI WA MASHAMBA YA MALULA ARUMERU*

Mkuu wa Wilaya ya Arumeru *Mhe Jerry Muro* ametatua Mgogoro uliodumu kwa zaidi ya *Miaka Saba*  kati ya wakulima na wafugaji wa kata ya *Malula wilayani Arumeru* na  kuwataka wakulima waendelee kulima katika mashamba ya Malula ambayo ni ardhi ya serikali iliotengwa kwaajili ya uwekezaji wa *viwanda na bandari kavu*

Aidha *Dc Murro* amewataka wanasheria wanaowapotosha wakulima na *wafugaji wa vijiji vya kata ya Malula* kwa kutumia uwepo wa migoogoro ya ardhi kwa njia ya kujinufaisha  kuacha mara moja tabia hiyo na kufuta kesi hizo mahakamani kwani ardhi ni ya serikali na mwenye dhamana na ardhi hiyo ni  *Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt John Pombe Magufuli*

*Dc Muro* Amezungumza wakati wa ziara yake ya kusikiliza na kutatua kero za wananchi wa kata ya *MALULA*  ambapo mgogoro huo umetokana na wakulima na wafugaji kufanya maeneo ya mashamba hayo kuwa ya kwao na wengine kupeleka mashtaka mahakamani dhidi ya wananchi walioazimwa maeneo hayo na serikali kwaajili ya kilimo.

*Imetolewa na Ofisi ya Mkuu wa Wilaya ya  Arumeru.*

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU