WABUNGE WA BAGAMOYO WAHUDHURIA MAZISHI YA BABA MZAZI WA KATIBU MWENEZI CCM WILAYA.

MBUNGE wa Jimbo la Bagamoyo Dkt. Shukuru Kawambwa wa pili ksuhoto na Mbunge Jimbo la Chalinze Mwanasheria Ridhiwani Kikwete, (mwenye kanzu) wakishiriki mazishi yaa baba mzazi wa katibu mwenezi wa CCM wilaya ya Bagamoyo John Fransic (Bolizozo) mwenye shati la njano na nyeusi pichani.
.............................................

 Na Omary Mngindo, Lugoba Bagamoyo.

MBUNGE wa Jimbo la Bagamoyo Dkt. Shukuru Kawambwa na Mbunge Jimbo la Chalinze Mwanasheria Ridhiwani Kikwete, Ijumaa ya Oktoba 19 wamewaongoza mamia ya waombolezaji katika kumzika Mzee Philipo Masenga, Baba wa John Fransic Bolizozo.

Bolizozo ambaye ni Katibu Mwenezi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Wilaya ya Bagamoyo, amefikwa na msiba huo Alhamisi ya Oktoba 18 ambapo alisema Mzee Masenga alikuwa anaugua kwa muda mrefu, na kwamba juhudi zilifanyika za matibabu lakini ahadi imetimia.

Dkt. Kawambwa na Ridhiwani kwenye mazishi hayo, wakiwa makaburini waliwaongoza mamia ya waombolezaji katika kuweka udongo kaburini, ikiwa ni safari ya mwisho ya Mzee Masenga wakifuatiwa na watu mbalimbali.

Kwenye mazishi hayo Wabunge hao wameambatana na Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Wilaya Abdul Sharifu, Katibu Kombo Kamote na viongozi mbalimbali wa chama hicho kutoka ngazi za Kata na matawi.

Mbali ya hao pia Wenyeviti wa Halmashauri za Chalinze Said Zikatimu na Ally Ally wa Bagamoyo wameambatana na Madiwani kutoka kwenye Kata wakiwemo wa Viti Maalumu kwenye Tarafa mbalimbali wa majimbo hayo mawili.
Mbunge wa Jimbo la Bagamoyo Dkt. Shukuru Kawambwa akiweka mchanga katika kaburi.
Mbunge wa Jimbo la Chalinze Mwanasheria Ridhiwani Kimwete nae akiweka udongo katika kaburi hilo (Picha zote na Omary Mngindo)

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU