MWAKYEMBE AFUNGUA RASMI TAMASHA LA SANAA BAGAMOYO LEO TAREHE 20 OKTOBA 2018.

Waziri wa Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo, Dkt. Harrison Mwakyembe akizungumza wakati wa kufungua rasmi Tamasha la kimataifa la Sanaa Bagamoyo linaloendelea ndani ya Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa)  ikiwa ni Tamasha la 37.
 
Waziri wa Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo, Dkt. Harrison Mwakyembe akisalimiana na Mkuu wa wilaya ya Bagamoyo, Zainabu Kawawa katika Ukumbi wa TaSUBa leo Tarehe 20 Oktoba 2018.
  
 Waziri wa Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo, Dkt. Harrison Mwakyembe (katikati) kushoto ni Katibu Tawala wa wilaya ya Bagamoyo (DAS) Hamza Amri Athumani, na kulia ni Mtendaji Mkuu wa Taasisi ya Sanaa na Utamaduni Bagamoyo (TaSUBa) Dkt. Herbert Makoye.


 Kikundi cha Sanaa kutoka nchini Finland kikionesha ufundi wake ndani ya jukwaa la TaSUBa mbele ya mgeni rasmi Waziri wa Habari, Sanaa, Utamaduni na Michezo, Dkt. Harrison Mwakyembe.


Sehemu ya umati wa watu waliofika kushuhudia ufunguzi wa Tamasha la 37 la kimataifa la Sanaa na Utamaduni Bagamoyo.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU