PANGANI WAJIWEKA TAYARI KWA ZIARA YA WAZIRI MKUU KASSIM MAJALIWA

MWENYEKITI wa Halmashauri ya wilaya ya Pangani Seif Ally akizungumza katika kikao hicho kushoto ni Mkuu wa wilaya ya Pangani Zainabu Abdallah kulia ni Katibu wa CCM wilaya ya Pangani
.................................


MKUU wa wilaya ya Pangani mkoani Tanga Zainabu Abdallah amewataka viongozi na wananchi wa wilaya hiyo kujitokeza kwa wingi kwenye mapokezi ya Waziri Mkuu Kassim Majaliwa anayetarajiwa kuanza ziara wilayani humo Octoba 29 mwaka huu.

Katika taarifa yake kwa vyombo vya Habari Mkuu wa wilaya hiyo mara baada ya kumalizika kikao cha maandalizi ya ziara hiyo aliwataka wananchi hao wakiwemo viongozi kujitokeza kwa wingi eneo la Mkwaja kwenye mapokezi hayo.

Alisema baada ya mapokezi hayo Waziri Mkuu anatarajiwa kuzungumza na wananchi kwenye maeneo ya Sakura,Mwera na Bomani Pangani mjini huku wananchi wakitakiwa kujumuika kwenye mikutano hiyo kwa wingi.


Hata hivyo aliwataka wananchio  kutumia fursa hiyo kwenda kumsikiliza Waziri Mkuu na kuwasihi wale watakaopata nafasi endapo itatolewa kuitumia kusema kwa niaba ya wana Pangani wengi na kueleza changamoto zao na kuzungumza na kiongozi wao aliekuja kwa ajili yao.


Katika hatua nyengine Mkuu wa Wilaya ya Pangani Zainab Abdallah kwenye muendelezo wa tamaduni ya ushirikiano na mshikamano wa viongozi katika wilaya ya Pangani amekutanisha  pamoja viongozi wote kwa kushirikisha Kamati ya ulinzi na Ofisi ya Mkuu wa Wilaya,Halmashauri ya Wilaya ikiongozwa na Mwenyekiti wa Halmashauri Seif Ally,Mkurugenzi na wakuu wote wa Idara,Taasisi zote,Ofisi ya Mbunge,Kamati ya siasa ya chama Tawala(CCM),Madiwani wote,NGO’s,Viongozi wa Dini na viongozi wengine wote.

Lengo ni kuunganisha nguvu ya pamoja na kujiweka tayari kupokea ugeni mkubwa na wa heshima unaotarajiwa kutua wilayani hapa October 29 mwaka huu siku ya Jumatatu.

 

Katibu Tawala wa wilaya ya Pangani (DAS) Hassani Nyange akizungumza katika kikao hicho

Afisa Tawala wa wilaya ya Pangani Gibson George akizungumza katika kikao hicho

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU