KITAME FC WALILIA KAWAMBWA CUP

Mbunge wa jimbo la Bagamoyo Dkt. Shukuru Kawambwa, akikabidhi Jezi kwa moja ya timu zilizowahi kushiriki mashindano ya Kawambwa Cup katika jimbo hilo.
.....................................................

Na Omary Mngindo, Kitame- Oktoba 23

TIMU ya soka ya Kitame Fc ya Kijiji cha Kitame, Kata ya Makurunge Jimbo la Bagamoyo Mkoa wa Pwani imemtaka Mbunge wao Dkt. Shukuru Kawambwa kurejesha michuano ya soka ya Kawambwa Cup.

Wakizungumza kwenye mkutano ulioandaliwa na mbunge wao, nahodha wa timu hiyo Daniel Joseph na Mwenyekiti Salehe Ismail wamesema kuwa kusimama kwa mashindani hayo yamewakosesha vijana kuonesja uwezo wao, hivyo kudumaza vipaji.

Nae Ismail alisema kuwa michuako hiyo iliyokuwa inachezeshwa kwa miaka kumi mfululizo, yakishirikisha timu mbalimbali kwa kiasi kikubwa ilisaidia kuibua vipaji vya vijana ambapo baadhibyao wanefanikiwa kucheza ligi mbalimbali.

"Mbunge tunakuomba ufanye juu chini uturudishie mashindano ya Kawambwa Cup, katika kipindi chote cha miaka kumi timu zetu zililuwa zinashiriki michuano hiyo kuanzia ngazi za Vijiji, Kata hatimae hatua ya Kawambwa Cup," alisema Mwenyekiti hiyo.

Akijibia maombi hayo, Dkt. Kawambwa alisema kuwa yupo katika mikakati ya kuhakikisha kuanzia mwanzoni kwa mwaka ujao wa 2019 yaanze kama ilivyokuwa hapo awali.

"Ni kweli michuano ya Kawambwa Cup iliyochezwa kwa miaka kumi mfululizo yalikuwa na hamasa mkubwa, vijana walipata fursa ya kuonesha vipaji vyao, Niko mbioni kuona no namna gani yaweze kuchezwa kuanzia mwakani," alisema Kawambwa.

Alisema kuwa kukosekana kwa michuano hiyo katika kipindi kifupi hata kwake hakijamfurahisha na lwba imetokana na kutokuwa katika mazingira mazuri ya kifedha.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU