NAIBU KATIBU MKUU MAMBO YA NDANI AFANYA UKAGUZI KITUO CHA MABASI YA UBUNGO

Naibu  Katibu  Mkuu  wa  Mambo  ya  Ndani  ya  Nchi, Ramadhani Kailima,  akizungumza  na  abiria  katika  Kituo Kikuu  cha  Mabasi  Ubungo, wakati  wa  ziara  ya ukaguzi  wa mabasi  yanayosafirisha  abiria  kwenda  mikoa  mbalimbali nchini.

Naibu  Katibu  Mkuu  wa  Mambo  ya  Ndani  ya  Nchi, Ramadhani Kailima,  akitoa elimu  kwa   abiria  katika  Kituo Kikuu  cha  Mabasi  Ubungo, wakati  wa  ziara  ya ukaguzi  wa mabasi  yanayosafirisha  abiria  kwenda  mikoa  mbalimbali nchini.

Naibu  Katibu  Mkuu  wa  Mambo  ya  Ndani  ya  Nchi, Ramadhani Kailima,  akimsikiliza Mkaguzi wa magari kutoka Kikosi cha Usalama Barabarani, Inspekta Ibrahim Samwix (kulia),  wakati  wa  ziara  yake ya  ukaguzi  wa mabasi  yanayosafirisha  abiria  kwenda  mikoa  mbalimbali nchini.

Naibu  Katibu  Mkuu  wa  Mambo  ya  Ndani  ya  Nchi, Ramadhani Kailima(kulia),  akishuhudia ukaguzi wa magari katika  Kituo Kikuu  cha  Mabasi  Ubungo, wakati  wa  ziara  ya ukaguzi  wa mabasi  yanayosafirisha  abiria  kwenda  mikoa  mbalimbali nchini.Picha na Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.