ZIJUE STESHENI ZA RELI YA KISASA-SGR

Jumla ya Stesheni za reli ya kisasa-SGR 14 zinajengwa katika awamu mbili za Ujenzi wa Reli ya Kisasa – SGR kuanzia Dar es Salaam hadi Makutupora ambapo Stesheni kubwa ni Dar es Salaam, Morogoro na Dodoma. Usanifu wa Stesheni hizi umesadifu mazingira halisi ya kitanzania, Tamaduni, madini pamoja na maliasili zinazopatikana nchini.

 Stesheni ya Dar es Salaam kwa Kipande cha Dar es Salaam hadi Morogoro umesadifu Madini ya Tanzanite yanayopatikana mkoani Arusha Tanzania, vituo vidogo vya Pugu, Soga, Ruvu na Ngerengere vikisadifu aina ya nyumba zinazopatikana maeneo ya Morogoro na Dodoma huku Kituo cha Morogoro kikisanifiwa kuakisi Milima ya Uruguru inayopatikana mkoani Morogoro. 

Ujenzi wa Vituo hivi vyote unazingatia mahitaji muhimu ya kibinadamu kwa kuwa vitakuwa na Migahawa, Huduma za Kibenki, Maegesho ya Magari, Maduka ya Kisasa pamoja na sehemu za kupumzikia.
Stesheni ya Morogoro
Picha zikionesha Muonekano wa kituo cha Reli ya Kisasa – SGR cha Soga  kinachojengwa  Soga mkoani Pwani 
Stesheni ya Morogoro
Picha zikionesha Muonekano wa kituo cha Reli ya Kisasa – SGR cha Morogoro kinachojengwa mkoani Morogoro. Kituo hiki kitakuwa na Huduma muhimu kama Huduma za kifedha, Mgahawa, Sehemu za Kuegesha Magari na Maduka. Kituo hiki kimesanifiwa kuakisi Milima ya Uruguru inayopatikana Mkoani Morogoro

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU