TFS YAIINGIZIA SERIKALI BILIONI 3.3 MAUZO YA MITI AINA YA MISAJI.

Wakala wa Huduma za Misitu Tanzania(TFS) imeiingizia Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania zaidi ya Tshs Bilioni 3.3 kwa Mauzo ya Miti aina ya Misaji (Teak) kutoka katika Shamba la Miti Longuza yenye jumla ya Mita za ujazo 4,912.616.

TFS kwa niaba ya Serikali inasimamia Mashamba 23 ya kupandwa kati yake 13 ndiyo yamefikia viwango vya kuvunwa na mashamba mawili yanavunwa miti aina ya Misaji wakati yanayobaki huvunwa miti aina ya Misindano,mikaratusi na miti ubani (Cyprus).

Aidha, TFS husimamia pia Misitu ya Asili zaidi ya 500 huku iko hakikisha uzalishaji na usambazaji wa Mbegu bora za Miti unafanya mwa Nchini.

Akizungumza kwa niaba ya Wanunuzi, Bwana Ashok Shanghavi ameuopongeza uongozi wa Shamba la Miti Longuza kwa namna wanavyosimamia Miti yao kitaalam kupelekea ubora wa Miti unaoridhisha wafanyabiashara .

Bwana Ashok ameuomba Uongozi wa TFS Makao Makuu kuhakikisha mashamba yao yote yanajifunza na kusambaza ujuzi huo ili kuwa na ubora unaofanana kwenye Mashamba yote.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU