MASHINDANO YA ULENGAJI SHABAHA YAFANA JIJINI DAR

Washiriki wa mashindano ya Ulengaji Shabaha wakiwa katika Harakati za Mashindano ya  Majeshi Tanzania BAMMATA yanayoendelea katika Viwanja vya Kunduchi Jijini Dar es Salaam. ( Picha na Luteni Selemani Semunyu).

Waamuzi wa Mchezo wa Ulengaji Shabaha wakihesabu Alama baada ya Wapigaji kupiga katika  Uwanja wa Kunduchi Jijini Dar  es Salaam wakati wa Mashindano ( Picha na Luteni Selemani Semunyu)

Washiriki wa mashindano ya Ulengaji Shabaha wakiwa katika picha ya pamoja kabla ya kuanza Mashindano ya  Majeshi Tanzania kwa walenga Shabaha  BAMMATA yanayoendelea katika Viwanja vya Kunduchi Jijini Dar es Salaam. ( Picha na Luteni Selemani Semunyu).

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

GURUMO AMSHUKURU RAIS DKT. SAMIA NA WAZIRI KIKWETE

TAKUKURU KAGERA YAOKOA ZAIDI YA BILIONI 2.

RAIS WA ZANZIBAR ATOA POLE KUFUATIA KIFO CHA MAMA FATMA KARUME.

GREEN ACRES YAANZA KUFUNDISHA AKILI MNEMBA