MFUKO WA MISITU LINDI WATAKIWA KUREJESHA KWA WAKATI FEDHA ZA UPANDAJI MITI

Na Hadija Hassan, Lindi

Halmashauri ya Wilaya ya Lindi mkoani humo imewashauri Mfuko wa Misitu Tanzania (Tanzania Forest Fund)  kurejesha kwa wakati fedha za upandaji Miti ili kuendelea kupambana na Mabadiliko ya Tabia Nchi


Wito huo umetolewa na afisa  Aridhi na Maliasili wa Wilaya hiyo Victor Shau  leo  alipokuwa anazungumza na Bagamoyo kwanza ofisini kwake


Amesema ni vema fedha hizo zikalejeshwa kwa wakati  ili ziweze kusaidia katika miradi midogomidogo hasa kwa kuanzisha vitalu vya upandaji wa miti


Alisema fedha hizo kwa kiasi kikubwa zinatokana na makusanyo yao kama Halmashauri katika mavuno ya Mazao ya misitu


Kwa upande wake Afisa Maliasili wa Wilaya hiyo   Chares Mwaipopo alisema kuwa katika kipindi cha mwezi may 2017 hadi mwezi june 2018 Halmashauri hiyo iliweza kukusanya kiasi cha milioni 29.178191 ambapo walitakiwa kurejeshewa kiasi cha shilingi milioni 78468.50


Hata hivyo BAGAMOYO KWANZA BLOG ilipomtafuta afisa Misitu wa  wakala wa misitu TFS Wilaya ya Lindi,  Oswald Laswai  alikili wilaya hiyo kucheleweshewa  mrejesho wa Fedha zao za mavuno ya mazao ya misitu  ambapo amesema kuwa ucheleweshwaji wa fedha hizo kwa kiasi kikubwa unatokana na wahusika kuchelewa kupeleka madai katika mfuko huo


Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.