WANAFUNZI WAMUOMBA SONGE KUFIKISHA SALAMU ZAO KWA RAIS DKT MAGUFULI.

 Na Shushu Joel

WANAFUNZI wa shule ya sekondari ya kijereshi iliyoko katika wilaya ya Busega mkoani Simiyu wamemuomba mjumbe wa kamati ya siasa mkoani Simiyu Simon Songe kufikisha salamu zao za dhati kwa Rais wa jamhuri ya muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli kwa kitendo cha kufanya watoto wa masikini kusoma.

Wakitoa salamu hizo wanafunzi hao katika mahafali ya kidato cha nne walisema kuwa wazazi jambo la Rais Dkt Magufuli kuwafutia ada imekuwa ni faraja kubwa kwao na familia zao.

Akizungumza kwa niaba ya wanafunzi wenzake Pula John alisema kuwa wanafunzi wengi ndoto zao ni kuja kulisaidia taifa lakini wengi wao zilizima kutokana na familia nyingi ni masikini.

"Tunakuomba Simon Songe kufikisha salamu zetu kwa Rais kwani wewe ni kiongozi mkubwa katika mkoa wetu wa simiyu hivyo salamu zetu zitafika"

Aliongeza kuwa wanampongeza Songe kwa kuthamini sherehe ya wanafunzi hao ingawa majukumu yake ni mengi lakini amefika na kutatua baadhi ya changamoto za shuleni hapo.

Aidha katika mahafari hayo Songe ameweza kusaidia vitu mbalimbali kwa ujenzi wa miundombinu ya shule, jezi za michezo kwa wavulana na wasichana, mipira na pesa taslimu.

Naye mkuu wa shule hiyo Zakaria Miyeye amempongeza Simon Songe kwa hotuba yake ya kuwataka wanafunzi waliopo mashuleni kutumia fursa iliyotangazwa na serikali ya awamu ya tano ya kusoma bure.

Songe ni kijana mwenye busara na ushauri mzuri kwa vijana hivyo watu kama hawa ni hazina ya pekee katika taifa.

Kwa upande wake Mgeni rasmi Simon Songe amewahakikishia wanafunzi wa shule hiyo kuwa salama hizo zitamfikia mh Rais Magufuli bila wasiwasi.

"Nadhani mmeona jinsi wadogo zenu wa darasa la saba walivyoutangaza mkoa wa simiyu Kwa kuwa kumi bora"Alisema.

Hivyo amewataka wanafunzi wote wa kidato cha nne katika mkoa wa simiyu kutumia vizuri ubunifu wa hali ya juu unaofanywa na mkuu wa mkoa Antony Mtaka kwa kuanzisha makambi kwa wanafunzi wa madarasa ya mitihani.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU