WAZIRI LUGOLA AWASILI ZANZIBAR, KUFANYA MKUTANO WA HADHARA UNGUJA

Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Kangi Lugola (kushoto) akimsalimia Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Mjini Magharibi, Thobias Sedoyeka, wakati alipokuwa anawasili Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Abeid Aman Karume, mjini Unguja, Zanzibar, kwa ajili ya ziara ya kikazi. 

Lugola anatarajia kufanya mkutano wa hadhara katika Viwanja vya Komba Wapya, mjini humo, leo, na atafungua Mkutano wa Kuzuia Biashara Haramu ya Kusafirisha Binadamu, utakayofanyika katika Hoteli ya Ngalawa, mjini humo, kesho.

Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Kangi Lugola (kushoto) akimsalimia Naibu Kamishna wa Uhamiaji, Ali Nassor, wakati alipokuwa anawasili Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Abeid Aman Karume, mjini Unguja, Zanzibar, kwa ajili ya ziara ya kikazi. 

Lugola anatarajia kufanya mkutano wa hadhara katika Viwanja vya Komba Wapya, mjini humo, leo, na atafungua Mkutano wa Kuzuia Biashara Haramu ya Kusafirisha Binadamu, utakayofanyika katika Hoteli ya Ngalawa, mjini humo, kesho.  

Picha zote na Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi.  

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU