MAJALIWA AFUNGUA MKUTANO MKUU WA SITA WA UMOJA WA MAAFISA ELIMU WA MIKOA NA HALMASHAURI

 Waziri Mkuu Kassim Majaliwa akizungumza wakati alipofungua   Mkutano Mkuu wa Sita wa Maafisa  Elimu wa Mikoa na Halmashauri (REDOA) kwenye ukumbi wa Chuo cha Mipango jijini Dodoma, Machi 26, 2019.

Baadhi ya washiriki wa Mkutano Mkuu wa Sita wa Maafisa Elimu wa Mikoa na Halmashauri (REDOA) wakimsikiliza Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa wakati alipofungua Mkutano huo kwenye ukumbi wa Chuo cha Mipango jijini Dodoma, Machi 26, 2019.


Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa  akiagana na Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais TAMISEMI, Selemani Jafo baada ya kufungua  Mkutano Mkuu wa Sita wa Maafisa Elimu  wa Mikoa na Halmashuri (REDOA) kwenye ukumbi wa Chuo cha Mipango jijini Dodoma, Machi 26, 2019. Kulia ni Waziri wa Elimu, Sayansi na Tekinolojia, Profesa Joyce Ndalichako, wa pili kulia ni Mwenyekiti wa REDOA, Germana Mung’aho.

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa  akiagana na Mwenyekiti wa Umoja wa Maafisa Elimu wa Mikoa na Halmashauri  (REDOA), German Mung’aho baada ya kufungua Mkutano  Mkuu wa Sita wa REDOA kwenye ukumbi wa Chuo cha Mipango jijini Dodoma, Machi 26, 2019.  Wa pili kulia ni  Waziri wa Elimu, Sayansi na Tekinolojia, Profesa Joyce Ndalichako, kushoto ni Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, TAMISEMI, Selemani Jafo na kulia ni Mkuu wa Wilaya ya Dodoma, Patrobas Katambi. (Picha na ofisi ya Waziri Mkuu)

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU