POLISI PWANI YAPATA MILIONI 500 ZA KUJENGA NYUMBA.

NA MWAMVUA MWINYI, PWANI

JESHI la polisi mkoani Pwani, limepatiwa sh. milioni 500 ikiwa ni ahadi ya Amiri Jeshi Mkuu wa majeshi ya Ulinzi na Usalama, Dkt. John Magufuli, ili kuhakikisha wanajenga makazi ya kuishi askari polisi.


Ahadi hiyo aliwahi kuitoa Dkt. Magufuli April 7 mwaka jana akiwa Arusha akizindua nyumba za askari katika mkoa huo.


Akizungumzia kuhusu fedha hizo, kamanda wa polisi mkoani Pwani, Kamishna Msaidizi wa Polisi, ACP -Wankyo Nyigesa, alisema mkoa huo ni miongoni mwa mikoa ambayo askari wake wana changamoto ya makazi hali inayosababisha kupanga uraiani ama kuishi Dar es salaam.


“Tatizo hilo hupelekea endapo kukitokea dharula askari huchukua masaa hata wakati mwingine matano kuitikia wito wa dharula “alisema Wankyo.


Wankyo alielezea, mpango huo utawezesha kuanza kwa kujenga nyumba 20 pamoja na kukabiliana na changamoto hiyo na askari kuweza kuitikia wito kwa haraka.


Alibainisha, kwasasa hatua iliyopo ni kusafisha kutoa visiki, vichuguu, vichaka na kusawazisha eneo la ujenzi ambapo wanamshukuru mdau Said Salum Bakhresa kwa kutoa katapila aina ya CAT -7R kwa ajili ya kusafisha.


Alieleza, katika kufanya hivyo ,mdau huyo ametumia milioni 75.

Kamanda huyo, aliwaomba wadau wengine kushirikiana na kuunga mkono juhudi za Amiri Jeshi Mkuu wa Majeshi ya ulinzi na usalama, kwa kutoa vifaa vingine ili kuendeleza zoezi hilo na kufanikisha ujenzi huo haraka iwezekanvyo.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.