PROFESA NDALICHAKO AGOMEA UJENZI WA MAJENGO YA WADHIBITI UBORA KIGOMA

Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia Prof. Joyce Ndalichako akikagua ujenzi wa ofisi za Wadhibiti Ubora wa Shule zinazojengwa katika Wilaya Kigoma ambapo hakuridhishwa na ujenzi ulio chini ya kiwango.

 
Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia Prof. Joyce Ndalichako akikagua matofali yaliyo chini ya kiwango ambayo yanatumika katika ujenzi wa ofisi za Wathibiti Ubora wa Shule zinazojengwa katika Wilaya Kigoma.

Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia Prof. Joyce Ndalichako akikajaribu kugonga matofali yanatumika katika ujenzi wa ofisi za Wathibiti Ubora wa Shule zinazojengwa katika Wilaya Kigoma.

Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia Prof. Joyce Ndalichako akijadiliana jambo na viongozi wa wilaya na watumishi mara baada ya kumaliza kukagua ujenzi wa ofisi za Wathibiti Ubora wa Shule zinazojengwa katika Wilaya Kigoma.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.