WAFANAYAKAZI JKCI WAMPONGEZA PRF. JANABI KWA KUTEULIWA KWA MARA YA PILI KUONGOZA TAASISI HIYO.


Mfanyakazi wa Taasisi ya Moyo Jakaya Kikwete (JKCI) Justina Lugali akimpatia ua la pongezi lililotolewa na wafanyakazi wa Taasisi hiyo kwa Mkurugenzi Mtendaji wa JKCI Prof. Mohamed Janabi wakati wa hafla fupi ya kumpongeza baada ya kuteuliwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Dkt. John Pombe Joseph Magufuli kuwa Mkurugenzi Mtendaji wa taasisi hiyo kwa kipindi kingine cha miaka mitatu kuanzia Julai 16, 2019.Picha na JKCI.

Mkurugenzi Mtendaji wa Taasisi ya Moyo Jakaya Kikwete (JKCI) Prof. Mohamed Janabi akikata keki iliyoandaliwa na wafanyakazi wa Taasisi hiyo wakati wa hafla fupi ya kumpongeza baada ya kuteuliwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli kuwa Mkurugenzi Mtendaji wa Taasisi hiyo kwa kipindi kingine cha miaka mitatu kuanzia Julai 16, 2019.


Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU