BAGAMOYO: MWENYEKITI WA KITONGOJI (CHADEMA) AJIUZULU, AJIUNGA CCM.

Mwenyekiti wa CCM wilaya ya Bagamoyo, Abdul Rashid Zahoro (kulia) akimkabidhi kadi ya CCM mwanachama mpya, Frank Daniel Masiaga ambae alikuwa Mwenyekiti wa Kitongoji  kwa tiketi ya CHADEMA.
.............................

Mwenyekiti wa Kitongoji cha Nyakahamba kata ya Kerege wilayani Bagamoyo Mkoa wa Pwani, kwa tiketi ya CHADEMA, Frank Daniel Masiaga amejiuzulu nafasi yake na kutangaza kujiunga na Chama Cha Mapinduzi (CCM) leo tarehe 13 julai 2019.


Akitangaza uamuzi huo mbele ya mkutano wa hadhara uliofanyika katika viwanja vya ofisi ya CCM kata ya Kerege, Masiaga alisema ameamua kurudisha kadi ya CHADEMA na kuchukua kadi ya CCM kutokana na kile alichokiita ni kumuunga mkono Rais John Magufuli katika juhudi zake za kuleta maendeleo.


Alisema katika kipindi chote cha miaka mitano amekuwa Mwenyekiti wa Kitongoji kupitia Chama cha demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) lakini amefanya kazi katika mazingira magumu hivyo ameona ni bora ajiunge na CCM ili aweze kufanya mambo mbalimbali ya maendeleo.


Alisema ili kuweza kuleta maendeleo katika eneo lake ameona ni vyema ajiunge na CCM kwakuwa CHADEMA haiwezi kuleta maendeleo.


Masiaga alisema uamuzi wake wa kujiunga na CCM umepokelewa kwa furaha na wananchi wa kitongoji chake hali iliyopelekea wanachama 300 wa CHADEMA kurudisha kadi za CHADEMA nakujiunga na CCM.


Akizungumza mara baada ya kumpokea, Mwenyekiti wa CCM wilaya ya Bagamoyo, Abdul Rashid Zahoro amesema anampongeza Masiaga kwa kitendo chake cha kurudi nyumbani na kuwataka viongozi wa CCM kata ya Kerege kumpa ushirikiano  ili kuimarisha CCM katika kitongoji cha Nyakahamba.


Alisema CCM ni kuchapa kazi hivyo wanachama wapya hao wanapaswa kuwajibika na kuahidi kuwanunulia kadi zote mia tatu kwa fedha zake ikiwa kama motisha kwa wanachama hao wapya waliotoka CHADEMA.
 
Mwenyekiti wa CCM wilaya ya Bagamoyo, Abdul Rashid Zahoro, akionesha kadi za CHADEMA ambazo wanachama wake wamejiunga na CCM.
   
Mwenyekiti wa CCM wilaya ya Bagamoyo, Abdul Rashid Zahoro,  (kushoto) akimpongeza mwanachama mpya, 
Frank Daniel Masiaga ambae alikuwa Mwenyekiti wa Kitongoji  kwa tiketi ya CHADEMA.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.