Familia ya askofu yamwangukia Rais Magufuli





Na KENNETH NGELESI-MBOZI
FAMILIA ya Askofu Mulilege Mkombo Ambindwile Kameka wa Kanisa la ‘House of  Preyer Shield of  Faith Christian Church’  imemuomba Rais Dk.John Magufuli kuingilia kati na tatizo na kiongozi huyo ambaye kwa sasa inadaiwa yupo mahabusu tangu Januari mwaka huu.
Akizungumza na waandishi wa habari mjini hapa jana,  baba mzazi wa askofu huyo, Ambilikile Kameka, alisema anaiomba Serikali ya Rais Magufuli imnusuru kiongozi huyo wa kiroho.
Mchungaji Mwaipungu alisema askofu wao alikamatwa Jenuari 17,  mwaka huu Jijini Dar es Salaam, kwa hutuma za mashaka na urai wake na kufunguliwa kesi katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu Machi 17, mwaka huu.
“Awali alikamatwa kwa madai kuwa si raia lakini Mahakama Kuu ikadhibitisha kuwa ni raia halali lakini tangu wakati huo bado anashilikwa sasa sisi hatuelewi hadi sasa. Tunamuomba Rais wetu Dk.John Magufuli na serikali yake watusaidie suala hili,” alisema Mwaipungu
Kutokana na madai hayo mwandishi alimtafuta Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Lazaro Mmabosasa, ambapo alimtaka mwandishi wa habari hawe na subira wa suala hili kwani yupo nje ya ofisi.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.