LAPF YAWAPA SOMO WAHARIRI

1

Meneja Masoko na Mawasiliano wa Mfuko wa Pensheni wa Serikali za Mitaa LAPF Bw. James Mlowe akizungumza wakati wa semina na wahariri wa Vyombo vya habari mbalimbali kuhusu maandalizi ya mafao ya kustaafu inayofanyika kwenye jengo la LAPF Tower Makumbusho jijini Dar es salaam, ambapo mada mbalimbali zimetolewa kuhusu mafao yanayotolewa na mfuko huo Kutoka kulia ni Kafifi Kafifi Afisa  Matekelezo Mwandamizi Kanda ya Mashariki LAPF, Amina Kassim Meneja wa Kanda LAPF.
2

Meneja Masoko na Mawasiliano wa Mfuko wa Pensheni wa Serikali za Mitaa LAPF Bw. James Mlowe akizungumza wakati wa semina ya wahariri wa Vyombo vya habari mbalimbali kuhusu maandalizi ya mafao ya kustaafu inayofanyika kwenye jengo la LAPF Tower Makumbusho jijini Dar es salaam, Kutoka kulia ni Kafifi Kafifi Afisa  Matekelezo Mwandamizi Kanda ya Mashariki LAPF, Amina Kassim Meneja wa Kanda LAPF, Theophil Makunga Mwenyekiti wa Jukwaa la Wahariri na kushoto ni Victor Kikoti Meneja Matekelezo LAPF.


 3

Baadhi ya wahariri wa vyombo vya habari wakiwa katika semina hiyo inayofanyika kwenye jengo la LAPF Tower jijini Dar es salaam.
 5

Afisa Habari wa LAPF Rehema Mkamba akigawa vifaa kwa ajili ya semina ya wahariri wa vyombo vya habari katika semina ya mafao ya kustaafu yaliyofanyika kwenye jengo la LAPF Tower jijini Dar es salaam.
 

Wahariri wakuu wa vyombo vya habari Tanzania wakifuatilia mada mbalimbali zilizokuwa zikijadiliwa kwenye mkutano huo uliondaliwa na LAPF .

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.