WANANCHI BAGAMOYO WATAKIWA KUSHIRIKI USAFI WA MAZINGIRA

Mkuu wa wilaya ya Bagamoyo, Alhaj, Majid Hemed Mwanga, anawatangazia wananchi wote wa Bagamoyo kuwa, kesho siku ya jumamosi Tarehe 27-08-2016  kutakuwa na zoezi la usafi wa mazingira litakalo anza saa 12 asubuhi mpaka saa 3 asubuhi.

Hivyo basi kila mwananchi anapaswa kushiriki katika kufanya usafi wa mazingira na kwamba biashara zote haziruhusiwi kufunguliwa mpakazoezi la usafi  litakapokwisha.

Aidha, baada ya kufanya usaf, mkuu wa wilaya ya Bagamoyo atafanya mkutano wa hadhara katika  viwanja vya shule ya msingi Majengo ambapo atawahutubia wananchi.

Katika Mkutano huo wadao na Taasisi mbalimbali  zitakuwepo  wakiwemo DAWASCO.

Wananchi  wote mnatakiwa kushiriki usafi na kuhudhuria mkutano ili kumsikiliza mkuu wa wilaya.

Imetolewa na ofisi ya mkuu wa wilaya ya Bagamoyo
Tarehe 26-08-2016

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.