MAKAMU WA PILI WA RAIS ZANZIBAR AUNGURUMA PWANI ASEMA DHAMIRA KUBWA YA CCM NI KUWAHUDUMIA WANANCHI



 MAKAMU WA PILI WA  RAIS ZANZIBAR   AUNGURUMA  PWANI  ASEMA DHAMIRA KUBWA YA  CCM NI  KUWAHUDUMIA  WANANCHI


Na Victor Masangu,Pwani



Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Hemed  Suleiman Abdulla amesema kwamba chama cha mapinduzi (CCM) ambacho ndio  kipo  madarakani  lengo lake kubwa ni kwa ajili ya kuwahudumia wananchi  na  kuendelea  kushirikia  bega kwa bega na viongozi wengine katika suala zima la kuwaletea chachu ya maendeleo na si vinginevyo.


Makamu wa pili wa Rais  huyo ametoa kauli hiyo wakati wa halfa fupi ya kwenda kujitambulisha rasmi kwa  baadhi ya viongozi wa chama  pamoja na  serikali baada ya kuteuliwa kuwa mlezi mpya wa  chama cha   mapinduzi (CCM) Mkoa wa Pwani na kuahidi kushirikiana bega kwa bega katika suala zima la kukijenga chama  ikiwa sambamba na  kuwahudumia wananchi kutoka maeneo mbali mbali.


Aidha Makamu huyo wa pili wa Rais amewahakikishia kutowaangusha hata kidogo   wanachama  wote  pamoja na viongozi mbali mbali  kutoka Wilaya zote  za Mkoa wa Pwani na badala yake watashirikiana kwa hali na mali katika kukijenga na kukiimarisha chama.




Ndugu, Hemed amewahakikishia wanachama wa CCM na wananchi wa Mkoa wa Pwani kuwa atayaendeleza yale yote mazuri yaliyofanywa na aliyekuwa mlezi wa Mkoa huo na kuahidi kwamba dhamira yake kubwa ni kuhakikisha chama cha Mapinduzi kinazidi kukua na kuimarika ndani ya Mkoa huo.



Amefahamisha kuwa kutokana na Maendeleo makubwa yanayofanywa na Serikali kupitia Ilani ya Uchaguzi ya CCM ya mwaka 2025-2030  Watanzania wamekuwa na Imani kubwa na chama  cha Mapinduzi jambo amablo linaipa nguvu CCM ya kushinda katika uchaguzi na kuendelea kushikilia dola.


 

Kwa upande wake Mkuu wa Mkoa wa Pwani  Stanslaus Nyongo  ameahidi kumpatia mashirikiano makubwa Mlezi huyo kwa kipindi chote atakachohudumu ndani ya Mkoa wa Pwani.



Nyongo amesema kuwa Mkoa wa Pwani umekuwa ukipiga hatua kubwa kimaendeleo na kuwataka wananchi Mkoani humo kuendeleza umoja na mshikamano baina yao sambamba na kuunga mkono juhudi za Serikali hasa katika ujenzi wa miradi mbali mbali ya maendeleo inayojengwa ndani ya mkoa wa Pwani.



Kwa upande wake Mstahiki meya wa Halmashauri ya Manispaa ya Kibaha Dkt.Nicas Mawazo hakusita kumpongeza Makamu huyo wa pili wa  Rais kwa ujio wake na kuahidi kumpa sapoti  na ushirikiano wa kutosha katika kutekeleza ilani ya chama kwa vitendo ikiwa sambamba na kuwatumikia wananchi.


Comments

Popular posts from this blog

MATOKEA DARASA LA SABA 2018 HAYA HAPA.

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI 2016 HAYA HAPA

HAYA HAPA MATOKEO YA DARASA LA SABA 2017.

WAZEE WAASWA KUWA MBELE KATIKA KUHAMASISHA USHIRIKI WA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA