MZEE AKILI MALI, ASIMAMISHWA UANACHAMA YANGA, LICHA YA KUOMBA RADHI.



Hatimaye mzee mkongwe katika baraza la wanayanga Yahya Akilimali amesimamishwa rasmi uanachama licha ya kujitetea na kujisafisha.Katika mkutano wa dharura uliofanyika Jangwani leo asubuhi mzee Akilimali alikiri kauli zake na kuwasilisha utetezi.

“Katika watu tunaompenda Manji, mimi namba moja lakini ikumbukwe Mwana umleavyo ndivyo akuavyo, Manji alikuwa anatuita akitaka kufanya jambo. Ila siku hizi hatuiti hatuambii lolote anafanya tu, nimemwambia Manji, mimi ndio nimempa ukuu wa Yanga. Sisi tunampenda kweli Yusuf na nimemtaka radhi jana”.

“Labda niseme hivi Kama kukurupuka ni Tusi kama nilivyomwambia Yusuf, basi naomba radhi kwake Manji na wanayanga wote”. Licha ya kuwasilisha utetezi huo kikao Cha viongozi wa Matawi ya klabu ya Yanga imemsimamisha Katibu wa baraza la Wazee, Yahya Akilimali kwa kile kinachoitwa kumkashifu Mwenyekiti wa klabu hiyo kongwe nchini Yusuph Mehboob Manji.Mzee Akilimali amesimamishwa kwa muda usiojulikana.

Kwa ufupi tuuu wanachama wa Yanga wameomba mzee Akilimali asimamishwe japo kuwa ameomba radhi.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.