AKAMATWA KWA KUBAKA MTOTO WA MIAKA 3 MLANDIZI.

Jeshi la Polisi Mkoa wa Pwani, limemkamata mtu mmoja aliyejulikana kwa jina la Dismas Siyvester mwenye umri wa miaka 35, kwa kosa la kubaka mtoto wa miaka mitatu 3, jina linahifadhiwa.


Akitoa Taarifa kwa vyombo vya habari, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Pwani, Kamishna Msaidizi wa Polisi, (ACP) Wankyo Nyigesa, alisema tukio hilo limetokea Tarehe 19, agosti 2019 majira ya saa tisa alasiri huko Mlandizi "A" kata ya Mlandizi tarafa ya Mlandizi wilaya ya Kipolisi Mlandizi mkoani humo.


Alisema mtuhumiwa aliiba mtoto huyo na kwenda nae vichakani kisha kumfanyia kitendo cha ubakaji.


Aidha, aliongeza kuwa, mara baada ya taarifa kutolewa, jeshi la polisi kwa kushirikiana na raia wema lilimkamata mtuhumiwa akiwa na mtoto huyo (aliyebakwa) katika mashamba ya mboga mboga Vichakani, na kwamba mara baada ya uchunguzi imebainika kuwa, mtoto huyo ameingiliwa kimwili.   

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.