MWILI WA MOHAMMED DAHMAN WASWALIWA UJERUMANI.

Mwili wa Mwandishi wa habari na Mtangazaji wa Idhaa ya Kiswahili ya DW, Mohammed Dahman, umeswaliwa jana jumanne Agosti 06, 2019 jioni katika Msikiti wa Aboubakar mjini Cologne.

Taarifa zilizoripotiwa na Idhaa ya Kiswahili ya DW, zimesema kuwa, mara baada ya kuswaliwa yanafanyika maandalizi ya mwili huo kusafirishwa kupelekwa nyumbani kwao Zanzibar ambapo unatarajiwa kuwasili siku ya Alhamisi.

Mohammed Dahman, alifariki dunia siku ya Ijumaa (02.08.2019) mjini Cologne, magharibi mwa Ujerumani.

Image may contain: one or more people and people standing 

Waumini wa dini ya kiislamu ikiwa ni ndugu, jamaa na marafiki wa Mwandishi, marehemu Mohammed Dahman walipojumuika pamoja kuswali swala ya jeneza ya Mohammed Dahman, jana  katika Msikiti wa Aboubakar mjini Cologne, magharibi mwa Ujerumani.

Image may contain: 6 people, people standing and indoor

Jeneza lililobeba mwili wa marehemu Mohammed Dahman likitolewa msikitini mara baada ya kuswaliwa hapo jana juma nne katika Msikiti wa Aboubakar mjini Cologne, magharibi mwa Ujerumani.
Image may contain: 1 personWaumini wa dini ya kiislamu ikiwa ni ndugu, jamaa na marafiki wa Mwandishi, marehemu Mohammed Dahman walipojumuika pamoja kuswali swala ya jeneza ya Mohammed Dahman, jana  katika Msikiti wa Aboubakar mjini Cologne, magharibi mwa Ujerumani.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.