RAIS DKT SAMIA AWASILI MKOANI MBEYA KWAAJILI YA SIKUKUU YA NANENANE


 Rais wa Jamhuri ya Muungano *Dkt, Samia Suluhu Hassan* leo August 07, 2023 amewasili *Uwanja wa Ndege wa Songwe* kwaajili ya kushiriki maadhimisho ya Siku ya wakulima *(Nanenane)* yatakayofanyika Siku ya Kesho *August 08* Mkoani Mbeya.


Baada ya kuwasili *Mhe. Samia* amepokelewa na kusalimiana na *Viongozi* mbalimbali waliojitokeza Uwanjani hapo kwaajili ya kumpokea.


Maonyesho ya Siku ya Wakulima *Nanenane* kwa mwaka 2023 yameambatana na kauli mbiu isemayo *“Vijana na Wanawake ni msingi imara wa mfumo endelevu wa chakula”.*


Fuatilia mitandao yetu ya kijamii 

Instagram: @mamakajatz

Twitter @mamakajatz

Facebook: Mamakajatz

YouTube: Mama kaja tz 


#Mamakaja






 



Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

GURUMO AMSHUKURU RAIS DKT. SAMIA NA WAZIRI KIKWETE

TAKUKURU KAGERA YAOKOA ZAIDI YA BILIONI 2.

RAIS WA ZANZIBAR ATOA POLE KUFUATIA KIFO CHA MAMA FATMA KARUME.

GREEN ACRES YAANZA KUFUNDISHA AKILI MNEMBA