DC. BAGAMOYO AFANYA ZIARA YA KUSHTUKIZA ZAHANATI ZA KEREGE NA MAPINGA PAMOJA NA SHULE YA MSNGI MTAMBANI, WALIMU WATORO, MANESI WATORO KUSHUGHULIKIWA.



Mkuu wa wilaya ya Bagamoyo, Mh.  Majidi Mwanga, akiwa na mtoto aliyefika  Kliniki katika Zahanati ya  Mapin ga mapema hii leo, ambapo  mtoto huyo alizawadiwa shilingi elfu  kumi na mkuu wa wilaya.



Kulia ni Daktari wa Zahanati ya  Mapinga, Shabani akielezea baadhi ya changamoto  zilizopo katika zahanati hiyo mapema hii leo mara mkuu  wa wilaya alipotembelea ghaflaili kubaini watumishi  watoro na kuangalia utoaji wa huduma kwa ujumla.





Mkuu wa wilaya ya Bagamoyo, Mh. Majidi Mwanga akipata  maelezo kutoka kwa Nesi wa zahanati ya Mapinga mapema hii  leo alipotembelea ghafla.




Daktari Shabani wa Zahanati ya Mapinga akimuonyesha  mipaka ya zahanati hiyo mkuu wa wilaya ya Bagamoyo, Mh. Majidi Mwanga mara  alipotembelea ghafla katika zahanati hiyo mapema hii  leo


Mkuu wa wilaya ya Bagamoyo akiwa katika Zahanati ya  Kerege mapema hii leo mara  alipofanya  ziara  ya kushtukiza illi kuona utendaji  kazi  katika zahanati hiyo, kulia ni Daktari Asha wa zahanati hiyo



Daktari Asha wa zahanati ya  kerege akimuonyesha  mkuu wa wilaya  kitu  katika zahanati hiyo maraalipotembelea ghafla mapema hii leo





Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU