MKOA WA PWANI WAADHIMISHA KUMBUKUMBU YA MWALIMU NTERERE KWA USAFI.

v2
Mkuu wa mkoa wa Pwani mhandisi Evarist Ndikilo akichoma uchafu moto Mara baada ya kufanya usafi katika kituo cha afya  mkoani ikiwa ni kumuenzi hayati mwalimu Nyerere tangu afariki dunia miaka 17 iliyopita.
 v1

Mkuu wa wilaya ya Kibaha Assumpter Mshama akifyeka wakati wa kufanya usafi ambapo mkoa wa Pwani uliadhimisha kilele cha mbio za mwenge na kumuenzi hayati mwalimu Nyerere kwa kufanya usafi kituo cha afya Mkoani.
 v4

Mkuu wa mkoa wa Pwani mhandisi Evarist Ndikilo akizungumza na baadhi ya watumishi na watendaji wa mkoa na wilaya ya Kibaha katika kituo cha afya  Mkoani baada ya kufanya usafi kumuenzi hayati mwalimu Nyerere na kilele cha mbio za Mwenge.

PICHA NA MWAMVUA MWINYI.


Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.