VIJANA WASOMI WATAKIWA KUCHANGAMKIA AJIRA UMOJA WA MATAIFA.

Image result for waziri wa mambo ya nje images
Waziri wa mambo ya nje na ushirikiano wa Afrika mashariki balozi Augustine mahiga amesema ushirikiano wa Tanzania na umoja wa mataifa (UN)  wataendeleza ulinzi wa amani katika mataifa mbalimbali kama wanavofanya kwa Sudan ya kusini.

Akizungumza katika hafla ya kusherehekea miaka 71 ya umoja huo jijini Dar es salaam , balozi Mahiga amewataka  Vijana  nchini  kuchangamkie fursa za ajira zinazopatikana katika umoja huo.   


Amesema mikakati wanayoiweka kwenye suala la ujenzi wa viwanda litasaidia kupunguza tatizo la ajira kwa Vijana wanaomaliza masomo yao katika vyuo mbalimbali nchini.    


 "siasa yetu ya kutofungamana katika upande wowote itazidi kuboresha  misingi ambayo itaendelea kuheshimiwa ikiwa ni pamoja na utu' haki za binadam.

Amesema mikakati wanayoiweka kwenye suala la ujenzi wa viwanda litasaidia kupunguza tatizo la ajira kwa Vijana wanaomaliza masomo yao katika vyuo mbalimbali nchini.     
       
Ameongeza kuwa suala la amani na ulinzi vitaendelea kudumishwa ikiwamo na Vijana walioko mashuleni kuendelea kufundishwa ili waweze kuelewa umoja wa mataifa kwa undani.

Sherehe za miaka 71 za  umoja  wa mataifa zimehudhuliwa na viongozi mbalimbali wa kitaifa na kimataifa huku suala la ulinzi ' pamoja na amani likiwa limepewa kipaumbele kwa  mataifa mbalimbali.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.