KAMANDA MPINGA AONESHA MFANO WA KUKAA KWENYE BAISKELI KATIKA MAADHIMISHO YA WIKI YA USALAMA BARABARANI MKOANI GEITA..

gei3
Mkuu wa kikosi cha Usalama Barabarani nchini, Naibu kamishna wa Polisi, DCP-Mohamed Mpinga aliepakiwa  na kuonyesha ukaaji salama katika usafiri wa baiskeri unaotumika kama chombo cha usafiri mkoani Geita ndani ya viwanja vya Ccm Karangalala katika siku ya Maadhimisho ya Wiki ya Nenda kwa Usalama yanayoendelea katika wilaya ya Geita mjini mkoani Geita, ,(Picha na Trafiki kuu).
 gei2

Mkuu wa kikosi cha Usalama Barabarani nchini, Naibu Kamishna wa  Polisi, DCP-Mohamed Mpinga akizungumza na washiriki wa mashindano ya baiskeri katika viwanja vya Ccm Karangalala yaliofanyika siku ya jana katika Maadhimisho ya Wiki ya Nenda kwa Usalama yaliofanyika katika wilaya ya Geita mjini mkoani Geita, ,(Picha na Trafiki kuu).
 gei1

Kamanda wa Kikosi cha Usalama Barabarani, Naibu  Kamishnawa  Polisi,  DCP- Mohamed Mpinga akizindua mashindano ya baiskeri katika viwanja vya Ccm Karangalala yaliofanyika jana katika Maadhimisho ya Wiki ya Nenda kwa Usalama wilaya ya Geita mjini mkoani Geita,(Picha na Trafiki kuu)

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU