WASTAAFU WA JESHI LA MAGEREZA WAAGWA DAR

maz7
Maofisa na Askari wa Jeshi la Magereza wakipunga mikono ikiwa ni ishara ya kuwaaga Wastaafu hao wakati wakipita katika magari Maalum (hawapo pichani).
 maz1

Wastaafu wa Jeshi la Magereza wakiwasili katika Viwanja vya Chuo cha Taaluma ya Urekebishaji, Ukonga, Dar es Salaam wakiwa wameongozwa na Kamishna Mstaafu wa Magereza Deonice Chamulesile wakielekea Jukwaa Kuu kupokea Salaam ya Heshima. Hafla ya kuwaaga wastaafu wa Jeshi la Magereza imefanyika leo Septemba 23, 2016.
 maz2

Kamishna Mstaafu wa Magereza Deonice Chamulesile akiwa katika Jukwaa Kuu akipokea Salaam ya Heshima kutoka kwenye Gwaride Maalum la kuwaaga Wastaafu wa Jeshi la Magereza.
 maz3

Kamishna Mstaafu wa Magereza Deonice Chamulesile akikagua Gwaride Maalum la kuwaaga Wastafu wa Jeshi la Magereza lililoandaliwa na Maofisa wa Jeshi la Magereza.
 maz4

Gwaride Maalum likipita mbele ya Jukwaa kwa Heshima.
 maz5

Viongozi Waandamizi wa Jeshi la Magereza wakipiga Saluti wakati Gwaride Maalum likipita mbele ya Jukwaa kwa heshima. Wa kwanza kulia ni Kamishna wa Sheria na Uendeshaji wa Magereza, Dkt. Juma Malewa.
 maz6

Kamishna Mstaafu wa Magereza Deonice Chamulesile akiwa pamoja na Wastaafu wengine wa Jeshi la Magereza wakitoa Salaam za mwisho wakiwa kwenye magari wakati Gwaride Maalum likiwa limeunda Umbo la OMEGA.
 maz9

Kamishna Mstaafu  wa Magereza Deonice Chamulesile(katikati) akiwa katika picha ya pamoja na Wastaafu wa Jeshi la Magereza pamoja na Maafisa Waandamizi wa Jeshi la Magereza(wa pili kushoto) ni Kamishna wa Sheria na Uendeshaji wa Magereza, Dkt. Juma Malewa(Picha zote na Lucas Mboje wa Jeshi la Magereza).

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU