TETEMEKO LA ARDHI KAGERA, WATU 11 WAFARIKI NA WENGINE KADHAA KUJERUHIWA, NYUMBA ZABOMOKA

4
Mkuu wa wilaya ya Bukoba Mh. Deodatus Kinawiro amethibitisha kufariki kwa watu 11 na wengine 196 kujeruhiwa  katika manispaa ya Bukoba mkoani Kagera kufuatia tetememko la ardhi lenye ukubwa wa vipimo vya 5.7 lililotokea  mkoani humo na kusababisha madhara makubwa.

  Alisema tetemeko lililotokea mchana wa jana jumamosi tarehe 10 septemba 2016 lilikuwa ni kubwa na limeathiri majengo mengi na kusababisha majeruhi na vifo.

Hata hivyo bado Kamati ya Ulinzi na Usalama ikishirikiana na vikosi vya uokoaji pamoja na majeshi la ulinzi na usalama vinaendelea kufanya tathmini ya uharibifu wa majengo na mali uliosababishwa na  Tetemeko hilo.

DC Kinawiro ameongeza kwamba taarifa zaidi zitaendeleo kutolewa kadri zitakavyopatikana  kutokana na kuendelea kwa kazi ya  tathmini ya athari ya tetemeko hilo.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.