KATIBU MKUU WIZARA YA MAMBO YA NDANI AFANYA MKUTANO NA WAKUU WA VITENGO NA IDARA

aki1
Katibu Mkuu wa Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi, Meja Jenerali Projest Rwegasira, akizungumza na wakuu wa Idara na vitengo  vilivyopo chini ya wizara  wakati wa mkutano wa kujadili masuala ya kiutendaji katika wizara hiyo.Kulia ni Naibu Katibu Mkuu, Balozi Simba Yahya.Mkutano huo umefanyika leo jijini Dar es Salaam.aki2

Wakuu wa Idara na Vitengo wa  Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi, wakimsikiliza Katibu Mkuu wa wizara hiyo, Meja Jenerali Projest Rwegasira, wakati wa mkutano wa kujadili masuala  ya kiutendaji katika wizara  hiyo. Mkutano huo umefanyika leo jijini Dar es Salaam.aki3

Viongozi kutoka Idara za Wizara ya Mambo ya Ndani, kutoka kulia ni Kamishna Jenerali wa Jeshi la Magereza, John Minja, Kamishna wa Operesheni Jeshi la Zimamoto na Uokoaji, Rogasius Kipali na Kamishna wa Fedha Jeshi la Polisi, Albert Nyamhanga, wakimsikiliza Katibu Mkuu wa wizara, Meja Jenerali Projest Rwegasira(hayupo pichani) wakati wa mkutano wa kujadili masuala  ya kiutendaji katika wizara hiyo. Mkutano huo umefanyika leo jijini Dar es Salaam. (Picha zote na Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi)

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.