JKT KUSHIRIKI UKARABATI WA UWANJA WA MPIRA LINDI.

NA HADIJA HASSAN, LINDI.

Jeshi la kujenga Taifa (JKT) kuongeza nguvu ya ukarabati wa Uwanja wa mpira wa Miguu wa Ilulu Stadium uliopo Manispaa ya Lindi Mkoani Lindi.


Uwanja huo wa Ilulu unatarajiwa kutumika katika fainali za Azam Federation Cup (FA) Zitakazofanyika Juni mosi mwaka huu 2019.


Akizungumza na waandishi wa Habari, Mkuu wa Wilaya ya Lindi ambae pia ni mwenyekiti wa Kamati ya Maandalizi ya uwanja huo Shaibu Ndemanga alisema kuwa wanajeshi hao wameshaanza kuwasili toka siku ya Ijumaa ya tarehe 10 mwezi huu na wataanza kufanya kazi hiyo mapema juma tatu ya Mei 13.


Alisema mpaka sasa tayari wanajeshi 13 wameshawasili na wanatarajia kuwa na wanajeshi 30 ambao watashiriki katika kukarabati uwanja huo huku akitaja fani za wanajeshi watakaofanya kazi hizo kuwa ni pamoja na Wahandisi wa Ujenzi, mafundi ujenzi pamoja na wataalamu wa ujenzi.


Ndemanga pia alitumia nafasi hiyo kumshukuru Mkuu wa Jeshi la kujenga Taifa (JKT) kwa kukubali ombi lao la kuwatumia wanajeshi hao katika shughuli za ukarabati wa uwanja huo

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.