MLANDIZI QUEENS KUPATIWA GARI

Na Omary Mngindo, Mlandizi.


MKURUGENZI wa Halmashauri ya wilaya ya Kibaha Mkoa wa Pwani Butamo Ndalahwa, amewaahidi gari viongozi na wachezaji wa timu ya soka ya Mlandizi Queens, inayoshiriki Ligi Kuu ya Wanawake Tanzania Bara. 


Ndalahwa ametoa ahadi hiyo mwishoni mwa wiki, alipotembelea kambi ya timu hiyo iliyopo Mlandizi Kibaha Vijijini mkoani hapa, ambapo alisema ameguswa na changamoto mbalimbali ikiwemo ya ukosefu wa gari inayoikabili timu hiyo. 


Alisema kuwa mara kadhaa viongozi na wachezaji wa timu hiyo wamefika ofisi kwake, wakihitaji mchango kwa ajili ya kukodi basi litakalowapeleka mikoani kwa ajili ya ushiriki wa michuano ya Ligi wanayoshiriki inayoendelea ukingoni. 


"Muda mfupi nilikuwa na wachezaji wenzenu na kiongozi katika upandaji wa miti kwenye hospitali yetu inayojengwa Disunyara, tukiwa pale nilizungumza na Mbunge Humoud Jumaa kuhusiana na changamoto ya usafiri inayowakabili," alisema Butamo. 


Aliongeza kwamba binafsi amepokea changamoto ya usafiri inayowakabili, huku akiahidi kulifikisha suala hilo ngazi ya Mkoa, ambapo alisema anaimani watashirikishwa wabunge kuhakikisha timu hiyo inakuwa na usafuri wake. 


"Historia yangu ni mwanamichezo, kwakuwa mpo katika halmashauri yetu nitahakikisha nafanya juhudi za kupatikana kwa gari la timu yatu, Rais wetu John Magufuli ameonesha njia katika michezo hivyo nasi hatuna budi kuunga mkono juhudi hizo," alisema Ndalahwa. 


Kwa upande wake nahodha wa timu hiyo Wema Richard alimshukuru Mkurugenzi huyo, huku akisema kwamba wanakabiliwa na changamoto nyingi, ikiwemo ya kutoungwa mkono na mashabiki hali inayosababisha kujiona kama wakiwa. 


Kiongozi wa timu hiyo Miraji Miraji alifurahia ahadi hiyo, huku akisema kwamba kwa sasa wachezaji wanadai posho kiasi cha shilingi milioni moja, ambapo Butamo ameahidi kuwapatia, huku akianza na shilingi laki tano atayoikabidhi Jumatatu.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU