SHEIKH NURDINI KISHKI, NA SWALA YA EID KATIKA VIWANJA VYA MBAGALA ZAKIEM JIJINI DAR ES SALAAM.

Sheikh Nurdini Kishiki akizungumza mara baada ya swala ya Eid el fitri leo katika viwanja vya Mbagala zakiem jijini Dar es Salaam.

Waislamu wakiwa katika viwanja vya Mbagala zakiem leo kwaajili ya swala ya Eid elftri.

Sehemu ya waislamu waliohudhuria ibada ya swala ya Eidi leo Jumatano  06/07/2016

Katika viwanja vya Magala zakiem jijini Dar es Salaam waislamu walitekeleza swala ya Eid el fitri leo.

Comments

Popular posts from this blog

MATOKEA DARASA LA SABA 2018 HAYA HAPA.

MAKAMU WA PILI WA RAIS ZANZIBAR AUNGURUMA PWANI ASEMA DHAMIRA KUBWA YA CCM NI KUWAHUDUMIA WANANCHI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI 2016 HAYA HAPA

HAYA HAPA MATOKEO YA DARASA LA SABA 2017.

WAZEE WAASWA KUWA MBELE KATIKA KUHAMASISHA USHIRIKI WA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA