HIVI NDIVYO ILIVYOKUWA LEO BAGAMOYO, SIKU YA IDI MOSI.



Wananchi wa Bagamoyo wakiwa katika ufukwe wa Bahari ya Hindi leo idi mosi.


Gari zote ziliegeshwa hapa kwa wale wanaokwenda ufukweni (Beach) kwa malipo ya shilingi 3,000.


Diwani wa kata ya Dunda Mh. Diksoni Makamba akiangalia usalama wa magari yaliyoegeshwa akishirikiana na vijana wake.

Pikipiki zote ziliegeshwa hapa kwa wale waliokwenda ufukweni na walitozwa kati ya shilingi elfu moja na elfu mbili.






Wananchi wakielekea ufukweni kwajili kufurahia sikukuu ya idilfitri.


Kikosi cha uokoaji na zima moto kikiwa kando ya Bahari ya Hindi kuangalia usalama.


Usafi ulizingatiwa piya viliwekwa vifaa vya kutupia taka ili uchafu usizagae hovyo.

Umati wa watu ukielekea Beach ya Bagamoyo kwa amani na utulivu siku ya Idi mosi.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.