DC. BAGAMOYO AFUTURISHA JANA NYUMBANI KWAKE.

Wa kwanza kulia, mwenye koti, ni mmiliki wa Blog ya bagamoyokwanza, Athumani Shomari Mkwama, akijumuika na waislamu na wananchi wengine katika futari iliyoandaliwa na mkuu wa wilaya ya Bagamoyo, Alhaji, Majid Hemed Mwanga.
Mbunge wa jimbo la Chalinze, Ridhiwani Kikwete wa pili kulia akipata futari.
wa pili kulia ni Mbunge wa Jimbo la Bagamoyo, Dkt. Shukuru Kawambwa, akijipatia futari iliyoandaliwa na mkuu wa wilaya ya Bagamoyo Alhaji, Majid Hemed Mwanga, nyumbani kwake.
Kutoka kushoto ni Mjumbe kutoka Zawiani Bagamoyo, Alhaji, Omari bin Yahaya bin Muhamad Raimiya, wa pili kutoka kushoto ni Mbunge wa jimbo la Bagamoyo, Dkt. Shukuru Kawambwa, walipokuwa akipata futari nyumbani kwa mkuu wa wilaya ya Bagamoyo hapo jana jumamosi.
Waislamu mjini Bagamoyo wakipata futari nyumbani kwa mkuu wa wilaya ya Bagamoyo jana siku ya jumamosi tarehe 02 Juni 2016.
Kutoka kulia ni Sheikh mkuu wilaya ya Bagamoyo, Sheikh Abdulkadiri Muhamad Ramiya, wa pili ni Mkuu wa wilaya ya Bagamoyo, Alhaji, Majid Hemed Mwanga, wa tatu ni Mbunge wa Chalinze Ridhiwani Kikwete, anaefuata ni mjumbe wa BAKWATA wilaya ya Bagamoyo na imamu wa msikiti wa Ramia, Sheikh Simba Abubakari.

Comments

Post a Comment

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.