VIONGOZI WA DINI BAGAMOYO WATAKIWA KUHESHIMIANA.



Viongozi wa dini mbalimbali wilayani Bagamoyo wametakiwa kuheshimiana kila mmoja kwa imani yake, ili kuendelea kudumisha umoja, amani na mshikamano uliopo baina ya wananchi wote.

Wito huo umetolewa na mkuu wa wilaya ya Bagamoyo, Alhaji, Majid Hemed Mwanga alipokuwa akizungumza nyumbani kwake mara baada ya kumaliza kufuturu pamoja na wananchi wa wilaya yake.

Majid alisema viongozi wa dini wanayo nafasi kubwa kubwa katika jamii ya kuleta amani na utulivu, hivyo amewataka viongozi hao kuendelea kuhubiri amani miongoni mwa waumini wao ili Bagamoyo iendelee kubaki salama.

Aidha, aliwataka kutoa ushirikiano kwa serikali ya Rais, Dkt. John Magufuli ili kutekeleza azma ya Rais ya kuwaletea wananchi maendeleo pamoja na uwajibikaji.

Kwa upande wao viongozi wa dini wilaya Bagamoyo wamemshukuru mkuu huyo wa wilaya kwa kuwakaribisha katika futari ya pamoja na kumuahidi kuto aushirikiano pale watakapohitajika.

Mkuu wa wilaya ya Bagamoyo Alhaji Majid Hemed Mwanga, jana jumamosi tarehe 02 Juni 2016, aliandaa futari ya pamoja na wananchi wa Bagamoyo ili kutekeleza ukarimu unaohitajika katika kipindi cha mwezi mtukufu wa Ramadahani.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.