SOBA HOUSE BAGAMOYO YAFUTURISHA.

Baadhi ya vijana wanaopata huduma na kulelewa katika kituo cha Life and Hope Sober House Bagamoyo wakijiandaa kupata futari katika kituo hicho kilichopo Ukuni wilayani Bagamoyo.
Mkuu wa wilaya ya Bagamoyo, Alhaji, Majid Hemed Mwanga, akijumuika na wadau mbalimbali kupata futari katika kituo cha Life and Hope Sober House Bagamoyo.
Diwani wa kata ya Dunda Diksoni Makamba akipata futari Sober House.
Kutoka kulia ni mkuu wa wilaya ya Bagamoyo, Majid Hemed Mwanga, wakatikati ni Mkurugenzi wa Green Park Slim A. Slim na kushoto ni Mkurugenzi wa Life and hope Sober House Bagamoyo, Karim Banji wakipata futari pamoja.
Katikati ni Katibu tawala wa wilaya ya Bagamoyo bi Elika Liyagela akipata futari pamoja na wananchi katika kituo cha Life and Hope Sober House Bagamoyo.

Mkurugenzi wa Life and Hope Sober House Bagamoyo, Karim Banji akitoa neno la shukrani kwa wadau walioshiriki futari


Afisa tawala wa Green Park Village, Hasim Juma,kushoto akiwa na Mkurugenzi wa Green Park Village Slim A. Slim ambao Hoteli yao ya Green Park ndiyo iliyoshughulika na mapishi ya futari.










Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.