IDI PILI BAGAMOYO, MJI UMEKUWA TULIVU.




Diwani wa kata ya Dunda, Mh. Diksoni Makamba akielezea namna walivyofanikisha kudhibiti fujo, mjini Bagamoyo, Kata ya Dunda ndiyo inayopata wageni wengi siku za sikukuu kwakuwa ndiyo kata yenye ufukwe wa Bahari na kumbi za starehe ikiwemo ukumbi wa CCM.

Mgambo wakidhibiti Bodaboda zisitembee hovyo kwenye msongamano wa watu.

Watu waliokuwa Beach wanatoka bila ya kulazimishwa baada ya muda uliotangazwa kutoka huko kutimia ambao ni saa 12 jioni.

Kwa utulivu watu wanatembea mjini Bagamoyo Idi pili.

Comments

Popular posts from this blog

MATOKEA DARASA LA SABA 2018 HAYA HAPA.

MAKAMU WA PILI WA RAIS ZANZIBAR AUNGURUMA PWANI ASEMA DHAMIRA KUBWA YA CCM NI KUWAHUDUMIA WANANCHI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI 2016 HAYA HAPA

HAYA HAPA MATOKEO YA DARASA LA SABA 2017.

WAZEE WAASWA KUWA MBELE KATIKA KUHAMASISHA USHIRIKI WA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA