WAZIRI MKUU MAJALIWA ATEMBELEA KIWANDA CHA NONDO KILICHOPO KIBAHA MKOANI PWANI.





Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Majaliwa Kassim Majaliwa (mwenye tai nyekundu) akipata maelekezo toka kwa mtaalamu wa michoro wa kampuni ya Kiluwa Steel Group Ltd. wakati Waziri Mkuu alipotembela kiwanda hicho jana Kibaha, mkoani Pwani. 


Mkurgenzi Mtendaji wa Kiwanda cha Nondo na bidhaa za chuma cha Kiluwa Steel Group Ltd. akitoa maelekezo kwa Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Majaliwa Kassim Majaliwa (mwenye tai nyekundu)wakati Waziri Mkuu alipokitembelea kiwanda hicho jana Kibaha Mkoani Pwani.
  
Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Majaliwa Kassim Majaliwa (mwenye tai nyekundu) akisalimiana na Waziri wa Viwanda, Biashara na Uwekezaji Mhe. Charles Mwijage mara tu Waziri Mkuu alipowasili katika kiwanda cha nondo na bidhaa za vyuma cha Kiluwa Steel Group Ltd.kinachoendelea na ujenzi Kibaha Mkoani Pwani.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.