BALOZI WA FALME ZA KIARABU ATOA MSAADA KWA WANAFUNZI DAR.

 Mwanafunzi wa shule ya sekondari ya jangwani wa kidato cha tano, akipokea Msaada wa fedha kutoka Kwa Balozi wa nchi za falme za kiarabu Khalifa abdulrahman, pembeni ni mkuu wa Mkoa Dar es Salaam, Paul Makonda.
 
Balozi wa nchi za falme za kiarabu Khalifa abdulrahman, akizungumza na waandishi wa habari mara baada ya kugawa misaada hiyo, kulia ni mkuu wa Mkoa Dar es Salaam, Paul Makonda.
 
Balozi wa nchi za falme za kiarabu Khalifa Abdulrahman, akikabidhi msaada wa fedha kwa wanafunzi mbalimbali wa kidato cha tano Mkoa wa Dar es Salaam pembeni ni mkuu wa Mkoa huo, Paul Makonda.
 
Balozi wa nchi za falme za kiarabu Khalifa Abdulrahman, na Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam, Paul Makonda wakiwa katika picha ya pamoja na wanafunzi mbalimbali. 

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

GURUMO AMSHUKURU RAIS DKT. SAMIA NA WAZIRI KIKWETE

TAKUKURU KAGERA YAOKOA ZAIDI YA BILIONI 2.

RAIS WA ZANZIBAR ATOA POLE KUFUATIA KIFO CHA MAMA FATMA KARUME.

GREEN ACRES YAANZA KUFUNDISHA AKILI MNEMBA