RC MAKONDA KUWAWEKA KIKAANGONI WATENDAJI WALIOSABABISHA MIRADI YA KIMKAKATI KUTOTEKELEZWA KWA WAKATI



Mkuu wa Mkoa wa Dar ea salaam *Mhe. Paul Makonda* amehitisha *kikao* baina yake na watendaji wa Mkoa huo wakiwemo *Wakuu wa Wilaya, Mamea, Wakurugenzi wa Manispaa, Makatibu tawala na wakuu wa Idara* ili wamueleze ni kitu gani kinachowafanya *miradi ya kimkakati* ikiwemo Machinjio ya *Vingunguti* na Ufukwe wa *Coco* imechelewa kutekelezwa licha ya *Rais Dkt. John Magufuli* kutoa fedha za miradi hiyo lakini *fedha hizo zimeishia kukaa kwenye Akaunti* pasipo utekelezaji.

*RC Makonda* amesema katika mkutano huo utakaofanyika Jumatano ya *September 25* Ukumbi wa Karimjee *mtendaji atakaebainika kusababisha uzembe huo atawajibisha*  hapohapo kwa mujibu wa sheria na wengine *watazuiwa mishahara yao.*

Aidha *RC Makonda* ametoa wito kwa *Wizara ya Utumishi na TAMISEMI* kutafuta *njia bora ya kuwapata wakuu wa Idara wenye uwezo wa kuleta matokeo Chanya* tofauti na sasa ambapo *wengi wao wamepanda na kuwa wakuu wa idara kwa kigezo cha kukaa kazini Muda mrefu.*

Hayo yote yamejiri leo wakati wa hafla ya *kutoa zawadi kwa walimu, wanafunzi na shule zilizofanya vizuri katika taaluma na Michezo.*

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.