JUMAA AKABIDHI MIONGOZO NA BOKSI ZA KARATASI ZA UCHAGUZI.

Mbunge wa Jimbo la Kibaha Vijijini Mkoa wa Pwani Humoud Jumaa (kushoto) akimkabidhi Raphael Maumba boksi za karatasi na miongozo kwa ajili ya chaguzi za viongozi ndani ya Chama Cha Mapinduzi, vilivyogharimu sh. Mil. 2.5. Picha na Omary Mngindo.

 ................................

Na Omary Mngindo, Mlandizi.

MBUNGE wa Jimbo la Kibaha Vijini Mkoa wa Pwani Humoud Jumaa, amemkabidhi Katibu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Raphael Maumba, boksi za karatasi na miongozi mbalimbali zinazohusiana na chaguzi.

Karatasi na miongozo hiyo itakayotumika kwa ajili ya maandalizi ya chaguzi kuanzia ndani ya chama hicho, ni katika kuelekea kuchagua Wenyeviti wa Vitongoji na Vijiji, mchakato utakaoanzia kwenye ngazi za matawi ya chama hicho.


Akikabidhi vifaa hivyo kwa Maumba ambaye ni Katibu wa chama hicho wayani hapa, Jumaaa alisema kuwa boksi hizo za karatasi pamoja na miongozo vilivyogharimu kiasi cha shilingi milioni 2.5, vinalenga kuwaanda wanachama hao kuelekea kwenye uchaguzi unaotarajiwa kuanza mwishoni mwa mwaka huu.

"Nakukabidhi boksi za karatasi kwa ajili ya maandalizi ya kuelekea kwenye chaguzi zinazokuja, sanjali na hayo pia, pokea miongozo inayotuelekeza nini cha kufanya wakati tunaelekea kwenye chaguzi hizo, hakikisha zinafika kwenye matawi," alisema Jumaa.

Aidha Jumaa aliwataka wana-CCM kila mmoja kutumia haki yake ya ndani ya chama hicho ikiwa ni pamoja na kuchagua na kuchaguliwa katika nafasi mbalimbali, hivyo wajiandae na chaguzi hizo.

Kwa upande wake Maumba akizungumza baada ya kupokea vifaa hivyo, alimshukuru mbunge huyo kwa msaada huo, huku akisema kwamba umewafikia wakati mwafaka kwani katika kipindi hiki cha kuelekea chaguzi kunahitajika vitendeakazi kama hivyo.

"Nikuahidi Mbunge kwamba msaada huu umetufikia wakati mwafaka, na kwamba zitawafikia walengwa katika matawi yetu, ili wanachama wajifunze mambo mbalimbali yanayohusiana na chaguzi," alisema Maumba.

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.