MTOTO WA DARASA LA TANO APOTEA BAGAMOYO.

Msichana aliyejulikana kwa jina la Radhia Jafari (pichani) mwenye umri wa miaka 10, anaesoma darasa la tano shule ya msingi Majengo wilayani Bagamoyo hajulikani alipo huku juhudi za kumtafuta zikiendelea.


Kwa mujibu wa taarifa za familia ya mtoto huyo walisema mtoto huyo alikuwa anaishi na mamayake mkubwa pamoja na babu yake mzaa mama katika mtaa wa Epiphany Bagamoyo mjini, Kata ya Magomeni.


Aidha, Taarifa zinasema kuwa, mtoto huyo ametoweka toka tarehe 20/01/2020, ambapo siku ya tukio mtoto huyo alitoka nyumbani kuelekea shule akiwa na sare za shule na kwamba hakurudi tena.


Juhudi za kumtafuta mtoto huyo zinaendelea na kwamba tayari taarifa yake imeripotiwa kituo cha Polisi Bagamoyo na kupewa namba BAG/RB/258/2020

Kwa yeyote atakaemuona atoe taarifa kituo cha polisi Bagamoyo, au kituo chochote cha polisi kilicho karibu nae, au awasiliane na familia kwa namba za simu  0714752915 / 0715450959

Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

MAKAMU WA RAIS AMWAKILISHA RAIS DKT. SAMIA SULUHU HASSAN, UTOAJI WA TUZO ZA PYMA.

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

SHAIBU NDEMANGA, ACHANGIA CEMENT 50 SHULE YA SIRAJULMUNIR BAGAMOYO.

MAKAMU WA RAIS AAGIZA HATUA ZA HARAKA KUJIANDAA KUKABILIANA NA ATHARI ZA MVUA ZA EL NIÑO

MAKAMU WA RAIS AAGWA RASMI NA WIZARA YA NISHATI.

KIKWETE AITAKA TANZANIA NA JAPAN KUIMARISHA USHIRIKIANO WA CHAKULA NA UCHUMI WA BULUU