MKE WA RAIS MAGUFULI ATOA MSAADA WA CHAKULA KWA WATOTO YATIMA ZANZIBAR



Mke wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mama Janet Magufuli kushoto akiwa pamoja na Mke wa Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Mama Mwanamwema Shein wapili kulia na Waziri wa Kazi Uwezeshaji Wazee Vijana Wanawake na Watoto Mama Maudline Cyrus Castico katikati wakikabidhi msaada ya Chakula kwa ajili ya Watoto yatima wanolelewa katika Kituo hicho.Wamwisho kulia ni Mkuu wa Kituo cha kulelea Watoto Mazizini Mjini Unguja.

Mke wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mama Janet Magufuli kushoto akisalimiana na Mke wa Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Mama Mwanamwema Shein mara baada ya kuwasili katika nyumba ya kulelea Watoto Mazizini kwa ajili ya kusalimiana nao na kuwapa msaada wa Chakula ikiwa ni miongoni mwa Ziara yake  Zanzibar.

Mke wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mama Janet Magufuli akiwa amembeba Mtoto Yussuf ambae analelewa katika kituo cha Watoto Mazizini baada ya kuzaliwa na Kutelekezwa na Wazazi wake.katikati ni Waziri wa Kazi Uwezeshaji Wazee Vijana Wanawake na Watoto Mama Maudline Cyrus Castico na wa mwisho ni Naibu Waziri wa Kazi Uwezeshaji Wazee Vijana Wanawake na Watoto Mama Shadya  Mohammed Suleiman.




Comments

Popular posts from this blog

DC SHAKA AONGOZA KIKAO CHA KAMATI YA USHAURI YA KODI KILOSA

SILAHA 17 ZA MOTO ZASALIMISHWA TABORA

NDEJEMBI AAGIZA DAMPO LA PUGU LIBORESHWE.

GURUMO AMSHUKURU RAIS DKT. SAMIA NA WAZIRI KIKWETE

TAKUKURU KAGERA YAOKOA ZAIDI YA BILIONI 2.

RAIS WA ZANZIBAR ATOA POLE KUFUATIA KIFO CHA MAMA FATMA KARUME.

GREEN ACRES YAANZA KUFUNDISHA AKILI MNEMBA